สวัสดีค่ะ เด็กใหม่รายงานตัวคร้าาาาาาาา>< Bangpa10

Join the forum, it's quick and easy

สวัสดีค่ะ เด็กใหม่รายงานตัวคร้าาาาาาาา>< Bangpa10
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีค่ะ เด็กใหม่รายงานตัวคร้าาาาาาาา><

Go down

สวัสดีค่ะ เด็กใหม่รายงานตัวคร้าาาาาาาา>< Empty สวัสดีค่ะ เด็กใหม่รายงานตัวคร้าาาาาาาา><

ตั้งหัวข้อ  redriibz Wed May 04, 2011 9:50 am

say:hi! ค่ะ เข้าเรื่องเลยนะคะ ชื่อเดียร์ค่ะ
ชอบ รีบอร์นมากค่ะ อายุก้อ..14 แล้วคร้า><

สวัสดีค่ะ เด็กใหม่รายงานตัวคร้าาาาาาาา>< 918796 สามคำที่เปนตัวเองคือ...กวน มึน งง คร้า( รู้สึกว่าจะดีหรือเกิน - -)
ฮ่าๆ เป็นไงคะ น้องใหม่ พูดมากแล้วนั้นไปล่ะนะคร๊๊๊๊๊๊๊ีาาาาาาาาาาาาา สวัสดีค่ะ เด็กใหม่รายงานตัวคร้าาาาาาาา>< 818336

redriibz
สมาชิกใหม่
สมาชิกใหม่

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 1
เงิน BP เงิน BP : 10
ระดำการ BP ระดำการ BP : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน